babban_banner

Ingantattun kusoshi Liquid: Amintaccen haɗin gwiwa Anyi Sauƙi

LIQUID NAILS shine nau'in nau'in SBS, wanda yana da ƙarfin mannewa mai ƙarfi, zai iya maye gurbin ƙusoshi don gyarawa da haɗin katako, katako na gypsum, fiberboard matsakaici, dutse, siminti, tayal yumbu, karfe, filastik da roba da sauran kayan.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin Samfur

• Super m, high bond ƙarfi.
• Kyakkyawan sassauci, babu gaggautsa
• An yi amfani da shi sosai, zai iya haɗa yawancin kayan.
• bushe da haɗawa da sauri, da fenti lokacin bushewa.

Babban Aikace-aikacen

1. Furniture masana'antu masana'antu: Mercury ruwan tabarau, aluminum gefen, rike, crystal farantin, marmara, farantin bonding, da dai sauransu
2. Masana'antar kayan ado: haɗawa da gyara kowane nau'in layin itace, layin kofa, layin gypsum, fale-falen bene, pendants na ado da kowane nau'in ayyukan allo na bango da sauransu;
3. Baje kolin tallace-tallace da masana'antar nuni: bonding kafaffen kowane irin kiraigraphy da zanen, alamu, acrylic, nuni hali samar da sauransu.
4. Cabinet kofa panel masana'antu: bonding lafiya karfe farantin, da dai sauransu
Ana amfani da samfurin don haɗa kayan cladding, itace, busassun bango, ƙarfe, madubi, gilashi, filastik, roba, allon siket, shutter, bakin kofa, sills taga, iyakokin iyaka, ginshiƙai, akwatunan junction, kayan wucin gadi daban-daban, kayan ado na dutse da fale-falen yumbu. an gyara su akan kankare, bulo, filasta, bango da kwali mara nauyi.

Yadda Ake Amfani

1. Tabbatar cewa saman ba su da mai, maiko da ƙura da sauran abubuwan da ke shafar haɗin gwiwa.Shafe duk wani ruwan da aka taru daga itacen rigar.
2. Yanke tip tip, dace bututun ƙarfe kuma yanke zuwa buɗaɗɗen da ake so (5mm)
3. Aiwatar da ƙugiya tare da tsayin sanda, ingarma ko batten.A kan m lebur saman, yi amfani da nau'in "Z" ko "M" (An ƙayyade sashi bisa ga yanki na yanki, ana iya amfani da kimanin mita 0.6 a kowace 300ml).

4. Matsayi guda kuma latsa da ƙarfi tare, don haka babu tazara tsakanin su, Gyara tare da isassun kusoshi, sukurori ko clamping don riƙe kaya da cimma lamba akan jimlar haɗin gwiwa.Maimaitawa har zuwa mintuna 20 bayan dacewa.
5. Bada izinin mannewa don saita (mafi ƙarancin sa'o'i 72**) kafin cire duk wani abin ɗaure na wucin gadi ko matsawa.Yi amfani da na'urorin injina a cikin aikace-aikacen damuwa mai girma.

Hanyar Sadarwa
Don yin amfani da haɗin kai nan da nan hanyar haɗin haɗin yanar gizo, shafi saman ɗaya kawai, danna tare kuma ja baya.Bada saman saman su bushe minti 2-5, kafin a haɗa su da ƙarfi.

Falo
Yi amfani da haɗin gwiwa tare da buƙatun shigarwa na masana'anta.Don kawar da ƙugiya a cikin harshe da shimfidar tsagi, yi amfani da ƙusa na ƙusa kyauta, mai nauyi mai nauyi a cikin tsagi na kowane allo lokacin sakawa.

amfani

Tsabtace
Za a iya cire samfurin da ba a warke ba tare da turpentine na ma'adinai.Ana iya cire samfurin da aka warke ta hanyar goge ko yashi.
Ta yadda babu tazara a tsakaninsu

Iyakance
• Ba don karafa masu dumama ta hasken rana kai tsaye ba.Bonds suna raunana a yanayin zafi mafi girma.
• Ba don Styren Foam ba.
Kar a yi amfani da shi azaman wakili na haɗin kai kaɗai don haɗin ginin tsari.
• Ba don nutsewar ruwa na dindindin ba.

Amfani
• Kada ku haɗiye.Yi amfani da shi a wuri mai kyau.Ka guji haɗuwa da fata da idanu.
Kafin amfani da wannan samfur, dole ne a gudanar da gwajin dacewar haɗin gwiwa.
• Lokacin haɗa abubuwa masu nauyi a ciki da waje, dole ne a aiwatar da wasu hanyoyin gyarawa.(Nasihu: manne mara ƙusa tare da mannen silicone da kusoshi, na iya jinkirta amfani da lokaci)
Ana amfani da manne marar ƙusa don haɗawa kawai, ba don rufewa ba.

Mahimman bayanai

CAS No. 24969-06-0
Wasu Sunayen Gina manne/ RUWAN ƙusoshi/Babu ƙarin ƙusa
MF BABU
EINECS No.  
Wurin Asalin Shandong, China
Rabewa Sauran Adhesives
Babban Raw Material SBS roba
Amfani Gina
Sunan Alama Qichen
Lambar Samfura M760
Nau'in manufa ta gaba ɗaya
Launi M/Fara/Beige
Ƙayyadaddun bayanai 60ml/45g

Ƙarfin Ƙarfafawa
4500000 Yanki/Kashi a wata

Marufi & bayarwa
Cikakkun bayanai: 20 guda a cikin kwali ɗaya 400ml/ yanki
Port: Qingdao
Lokacin jagora:

Yawan (gudu) 1-12000 > 12000
Lokacin jagora (kwanaki) 7 18

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
    Shiga